Jong Aphuong wedding

Marketplace Forums Plugins Jong Aphuong wedding

This topic contains 0 replies, has 1 voice, and was last updated by  stuidiojap 1 month, 2 weeks ago.

Viewing 1 post (of 1 total)
  • Author

stuidiojap
    Member

Một studio chụp ảnh cưới xuất tại Đà Nẵng có thể kể đến chính là Jong Aphuong wedding. Bỏ túi ngay 10 studio chụp ảnh cưới Đà Nẵng dưới đây nếu bạn cũng muốn chọn Đà Nẵng là nơi tậu” nên một album ảnh cưới tuyệt vời của mình nhé!

Gửi lời cảm ơn đến em Tám trương make up rất đẹp em rất thích nhất là cách e chăm sóc cô dâu dạy cô dâu cách dưỡng da để đến ngày cưới có làn da đẹp.và cảm ơn hai em bảo bin 2 đã phụ giúp và chăm sóc rất nhiệt tình, Cảm ơn các em đã cho chị những mẫu tóc rất ưng ý và đã chăm sóc tận tình cho cô dâu. Các cặp đôi đã được Liên đoàn Lao động thành phố và các nhà tại trợ hỗ trợ 100% kinh phí tổ chức gồm xe đưa đón cặp đôi và cha mẹ 2 bên gia đình, bánh cưới, hoa cầm tay, chụp ảnh trong đám cưới, trang điểm, trang phục (áo dài và váy cưới đối với cô dâu, áo dài và vest cưới đối với chú rể)…., hỗ trợ 50% kinh phí chụp bộ ảnh cưới… Ông Trần Vũ Duy Mẫn – Phó Chủ tịch Liên đoàn Lao động TP. Đà Nẵng cho biết, đây là một chương trình đầy nhân văn, một trong những hoạt động chăm lo, nâng cao đời sống cho người lao động, tạo điều kiện hỗ trợ các đoàn viên, công nhân viên người lao động có thể tổ chức đám cưới vui vẻ, tiết kiệm trong điều kiện kinh tế còn khó khăn.

Chụp ảnh cưới ngoại cảnh hiện nay đang là xu hướng và được nhiều các cặp đôi lựa chọn để có được bộ ảnh cưới đẹp và đáng nhớ. Bạn cần tìm kiểu rõ và đưa ra lựa chọn đúng đắn phù hợp với mình nhất nhằm sở hữu những bộ ảnh cưới đẹp nhất Đà Nẵng nhé! Đà Nẵng thành phố biển xinh đẹp với nhiều địa điểm chụp ảnh cưới đẹp mê hồn khiến nhiều cặp đôi không thể bỏ qua.
    Xem thêm: Xem chi tiết 6 mâm quả đám cưới gồm những gì?

Viewing 1 post (of 1 total)

You must be logged in to reply to this topic.

sniffen@mailxu.com desorbofbg@mailxu.com